อนุรดี

อนุรดี

Guest

ขอตารางเรียนขับรถ เดือน พ.ค.2012 (1260 views)

25 Apr 2012 16:37

สวัสดีคร้า สนใจที่จะเรียนขับรถยนต์คร้า และยังไม่มีพื้นฐานเลย อยากสอบถามรายละเอียดว่า
1. อาจารย์ที่สอนจะเป็นคนเดิมทุกๆ ครั้งๆไมคร้า
2. รถที่เราใช้เรียนจะเป็นรถเดิมไมคร้า

และรบกวนขอตารางเรียนด้วยนะคร้า เดือน พ.ค. - มิ.ย.12 ขอบคุณมากนะคร้า

anuradee@vwtth.com

อนุรดี

อนุรดี

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Apr 2012 17:04 #1

ตารางส่งให้แล้วทางอีเมลล์นะคะ ตารางเดือน มิย ยังไม่มีค่ะ เลยส่งของเดือน พค ไปให้ก่อน

โรงเรียน fix ครูกับรถค่ะ ถ้าลงตารางทั้งคอร์สที่รถคันเดิม ก็จะไม่มีการเปลี่ยนครูค่ะ แต่ถ้าลงตารางที่รถหลายคัน ก็จะต้องเปลี่ยนครูค่ะ   ลงที่คันนึงไว้ เรียนกับครูท่านนึง แต่พออีกครั้งอยากเรียนคนอีกคันนึง ก็จะไม่เจอคุณครูท่านเดิมค่ะ จะเจอครูที่ประจำรถของอีกคันที่เราย้ายไปลงค่ะ

ดังนั้นถ้าไม่อยากเปลี่ยนครู จะต้องล๊อกตารางไว้ในคันไหนไปเลยสักคันนึงค่ะ  

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image