ก้อย

ก้อย

Guest

สนใจเรียนขับรถ มีนาคมนี้ค่ะ (1100 views)

18 Mar 2011 18:47

ส่งรายละเอียดให้ทาง E-mail แล้ว นะคะ
รบกวน ลงตารางและนัดวันเรียนได้ เลยค่ะ

ก้อย

ก้อย

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

18 Mar 2011 20:15 #1

พี่ก้อย น้องผึ้งจัดตารางแล้วส่งให้ทางอีเมลล์แล้วค่ะไม่ทราบว่าจะสะดวกหรือป่าว ช่วงนี้นักศึกษาปิดเทอมตารางคนเยอะนิดนึง เด้วพี่ก้อยลองดูที่น้องจัดให้นะคะว่าโอเคมั้ย ถ้าไม่โอเคจะเปลี่ยนแปลงยังงัยก็แจ้งน้องมาได้เลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

พี่ก้อย

พี่ก้อย

Guest

20 Mar 2011 21:58 #2

วันนี้เริ่มเรียน 2 ชม กับ ครุ แตง ค่ะ คุณครู น่ารัก เป็นเองไม่เครียดเลย เรียน สนุก ขับไปยิ้มไป 5555 ร้องเพลงให้ฟัง ด้วย นะคะ

พี่ก้อย

พี่ก้อย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

21 Mar 2011 11:58 #3

แต่ก่อนออกไปสอน ครูแตง พูด ผมว่าพี่เค้าแก่กว่าผมชัวร์ แต่เค้าเรียกผมว่าคุณครู เค้าต้องนึกว่าผมแก่มาก ๆ แน่เลย:R:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image