CHOMPOO

CHOMPOO

Guest

จบหลักสูตร พร้อมได้ใบขับขี่ (1182 views)

30 Mar 2011 21:24

สวัสดีค่ะ..คุณผึ้ง และคุณครูสมายทุกท่านค่ะ ได้ใบขับขี่มาสดๆๆร้อนๆๆๆเลย(เกือบไม่รอด)ฝากขอบคุณครูแตง ครูตี๋ ครูรินทร์ ที่คอยสอนและแนะนำทริคเล็ก ๆ ในการขับรถ ที่สามารถสอบท่าได้อย่างแม่นยำเลยทีเดียว แล้วก็อีกท่านนึงก็คงเป็นคุณผึ้งที่คอยดูแลเป็นอย่างดีน่ะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

CHOMPOO

CHOMPOO

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

31 Mar 2011 11:47 #1

พี่พู่ พี่พู่จะถูก categorized ให้อยู่ในกลุ่มผ้สูงอายุ :k: เพราะว่าจะมีแต่พวกสูงอายุที่จะกลับมาโพสต์ใน webboard เพราะเด็ก ๆ ส่วนใหญ่จะ post ใน Facebook :p:

ทีแรกนึกว่าจะไม่ทัน เพราะพวกที่ไปเองส่วนใหญ่จะไม่ทัน เนื่องจากเมื่อวานคนมากมาย ครูจะแทรกตัวเข้าไปก็ยังไม่ได้ ผู้คนเบียดเสียดยัดเยียดกันเข้าไป ผลพวงมาจากอาทิตย์ที่แล้วฝนตกหนัก โรงเรียนที่ต้องพานักเรียนไปสอบทุกวันพุธอาทิตย์ที่แล้วมีคนไปหล่อมแหล่ม พุธนี้เลยล้นหลาม ไม่ทันก็หลายคนอยู่ ยังคิดอยู่ว่าพี่ก็ไม่น่าทัน สงสัยจะมีรอบที่ 3 เพราะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วพี่พู่ก็ไปไม่ทันใช่มั้ย หลงทาง

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image