che

che

Guest

ขอตารางเรียนเดือน เมษายน (974 views)

23 Apr 2011 22:16

เรียนช่วงปลายเดือนนี้ 26เมษา จะทันรึเปล่าคับแบบว่าอัดวันละ 3 ชั่วโมง
notice_ic@hotmail.com

che

che

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Apr 2011 23:01 #1

ส่งให้แล้วครับ แต่พี่ต้องถามก่อนว่าเกียรือะไรค่ะ ถ้าเกียร์ออโต้ก็สบายแหละ ตารางยังว่าง 3-4 ชม พอไหว ไม่เหนื่อยเท่าไดอยู่แล้ว แต่เกียร์ธรรมดา เหมือนเดือนนี้นักเรียนค่อนข้างเยอะนิดนึงนะคะ แล้วถ้าเรียน 3 ชม ก็ยังโอเค ถ้ามากกว่านั้นต้องลองดูก่อน บางคนเรียนได้ไม่เหนื่อยมาก บางคนก็ไม่ได้เพราะหนักเกินไปก็มีค่ะ ปกติ standard จะอยู่ที่ 3 ชม ต่อคาบอยู่แล้ว ยังงัยลองดูตาราง ถ้ารีบพรุ่งนี้โทรมาดีกว่าค่ะ เพราะช่วงนี้จะมีคนจองคนเลื่อนคน cancel ทุกวันเลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image