สไมลล์

สไมลล์

Guest

ประกาศค่ะ เรื่องตารางและรายละเอียด (1117 views)

26 Apr 2011 21:52

ใครที่ขอรายละเอียด ตารางเรียนมาทางอีเมลล์ หรือ โทรศัพท์ แล้วยังไม่ได้ส่งให้ Remind อีกทีก็ได้นะคะ เพราะวันนึงมีเมลล์เข้ามาพอสมควรจนบางทีเริ่ม งง ว่า ตอบกลับหรือยัง ล๊อกตารางให้หรือยัง แจ้งกลับหรือยัง ถ้าขาดตกบกพร่องอะไร ว่ายังไม่ได้ตอบกลับ ก็แสดงตัวได้เลยนะคะ เพราะทำคนเดียวตอบคนเดียว บางทีตอบกลับแต่ไม่แปะตารางก็มี ไม่ครบถ้วนยังงัย ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ แจ้งได้เลยนะคะไม่ต้องเกรงใจ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

tookta

tookta

Guest

27 Apr 2011 21:25 #2

รบกวนส่งตารางเรียนให้ด้วยค่ะ สนใจเริ่มเรียนวันที่ 05/05/11 ค่ะ

tookta

tookta

Guest

wat

wat

Guest

28 Apr 2011 23:12 #3

ขอตารางเรียนเดือน พ.ค. ด้วยครับ

wat3311@gmail.com

wat

wat

Guest

Post reply
CAPTCHA Image