มด

มด

Guest

สอบถามค่ะ (1195 views)

12 Jul 2011 15:55

ถ้าสนใจจะเรียนช่วงต้นเดือนสิงหาฯ ควรจะไปสมัครตั้งแต่เมื่อไหร่ดีคะ ตารางเรียนจะได้ยังว่างๆอยู่อ่ะค่ะ

มด

มด

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

12 Jul 2011 16:16 #1

พี่ส่งตารางให้แล้วค่ะ ถ้าplan ได้ล่วงหน้าก็จองได้เลยค่ะ มีคนจองไว้บ้างแล้วประปรายค่ะ ยังไม่ต้องจ่ายเงิน จ่ายเงินวันที่มีเรียนวันแรกตอนนู้นเลบยค่ะ หนูล๊อกตารางมา เด้วพี่ล๊อกไว้ให้ แล้วยังงัยใกล้ ๆ ก่อนวันเรียนจะมีคนโทรไป confirm อีกครั้งค่ะ แล้ววันแรกที่มีเรียนครูจะนำตารางที่หนูล๊อกไว้ ใบสมัคร ใบเสร็จไปให้ค่ะ ถ้าจะล๊อกก็ล๊อกมาได้เลยค่ะ พี่ส่งตารางให้แล้วทางอีเมลล์ค่ะ แต่พี่ขออย่างเดียว หากหนูไม่สะดวกจะเรียนแล้ว หรือมีธุระไม่สามารถเรียนได้ รบกวนเมลล์มาแจ้งยกเลิก หรือโทรมาแจ้งพี่นิดนึงค่ะ พี่จะได้เปิดให้ผู้สนใจคนอื่นลงตารางแทนค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

มด

มด

Guest

12 Jul 2011 17:34 #2

แล้วเกียร์ออโต้นี่มีรถอะไรให้เลือกบ้างคะ ครูที่สอนเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงคะ แล้ววันนึงควรจะเรียนซักกี่ชั่วโมงถึงจะดี แล้วถ้าหนูจะเข้าไปสมัครเองนี่จะได้ดูรถทุกคันรึป่าวคะ

มด

มด

Guest

Post reply
CAPTCHA Image