มือใหม่

มือใหม่

Guest

สนใจเรียน (1310 views)

17 Aug 2011 15:43

สนใจเรียนขับรถ ไม่เคยมีพื้นฐาน ต้องการเรียนสัปดาห์หน้า เลย ไม่ทราบมีคิวว่างหรือป่าวครับ ยังไงก็ขอตารางเรียนรวมทั้งรายละเอียดต่างๆด้วยล่ะครับ

มือใหม่

มือใหม่

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

17 Aug 2011 16:45 #1

มีว่างครับ ทั้งเกียร์ธรรมดาและเกียร์ออโต้ เพราะช่วงนี้เป็นช่วง Low Season ของโรงเรียนสอนขับรถค่ะ เพราะมหาลัยเปิดเทอม และฝนตกด้วย นักเรียนที่จองไว้ก็มักจะ cancel คนนึงกว่าจะจบคอร์สก็เลยใช้เวลาหลายวันหน่อยค่ะ เพราะพอฝนตกก็ไม่กล้าเรียนกัน รถโรงเรียน 6 คัน สอนแบบ full schedule อยู่แค่ 4 คัน อีก 2 คัน มีนักเรียนประปราย ถ้าเริ่มเรียนอาทิตย์หน้า ก็เลือกรถได้ตามใจชอบเลยค่ะ อยากเรียนคันไหนเวลาไหน มีให้เลือกหลากหลายค่ะ
เกียร์ธรรมดา - Accord กะ DMAX
ออโต้ - NEW CITY JAZZ ALTIS MAZDA3 MAZDA2
ตอนนี้โรงเรียนพยายามจัดรถให้เต็มเป็นคัน ๆ ไปเพื่อ (555+) จัดการค่าน้ำมันได้ง่ายขึ้นค่ะ ควบคุมรายจ่าย ให้ match กะรายได้ช่วงนี้ค่ะ --"

ตารางส่งให้แล้วนะคะทางอีเมลล์ ถ้ามีข้อสงสัย หรือต้องการข้อมูลใดเพิ่มเติมก็สอบถามมาได้เลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image