ฟ้า

ฟ้า

Guest

ให้ Credit กับ Drivingbysmile (1658 views)

7 Sep 2011 18:02

ฟ้าคะ สมัครเรียน course 15 ชั่วโมง เกียร์รวม ใ้ช้เวลา 5 วัน ในการใช้รถใช้ถนนตามกฎหมาย และมีใบขับขี่เรียบร้อย

ขอบคุณครูทุกคนนะคะ เรียนกับครูตั้ง 3 คน คนละ Style ให้ Credit กับโรงเรียนแล้ว ก็ให้ Credit กับคุณครูบ้าง คือ ครูแตง ครูวุฒิ ครูริน สอนได้ดีคะ พยายามเข็นให้ออกถนนใหญ่ ก็งูๆ ปลาๆ ไป ก็เริ่มมั่่นใจมากขึ้น ตอนแรกไม่รู้ว่าใครเป็นใครมารู้วันสอบ เพื่อนที่สอบด้วยก็บอกเล่าเก้าสิบ ส่วนคำพูดอะไรที่ทำให้กระทบกระเทือนจิตใจก็ขอโทษด้วยนะคะ :k: เพราะเป็นคนพูดตรงๆ และจริงใจ

ส่วนการสอบใบขับขี่อันนี้ต้องชมตัวเองว่าไม่ตื่นสนาม แต่ มีบางจุดลืมเปิดไฟเลี้ยว (และกรรมการไม่ให้มั้งเลยผ่าน)

ขอบคุณมาก ๆ คะ

ฟ้า

ฟ้า

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

7 Sep 2011 20:47 #1

ยินดีด้วยค่ะ พี่ขออธิบายอย่างนี้ค่ะ คือ หนูเรียนเกียร์รวม หนูต้องเจอครู อย่างน้อย 2 คน อยู่แล้วค่ะ เป็นครูเกียร์ธรรมดา กะ ออโต้ แต่ว่าพี่จำไม่ค่อยได้นัก ว่าครูออโต้ต้องเป็นครูรินมั้ง จังหวะที่เรียน ครูเค้าไม่สบาย เลยไปสอนได้วันเดียวค่ะ ออโต้ที่ต้องเรียน 2 คาบเลยต้องไปเจอครูแตง ขอโทษจริงๆ ค่ะ ครูป่วย --"

Secret เรื่องเจ้าหน้าที่มองไม่ทัน ก็บ่อยค่ะ แต่สังเกตว่าเจ้าหน้าที่ผู้ชายจะใจดีกว่าเจ้าหน้าที่ผู้หญิง คนผู้หญิงตาไวมากกกกกก

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image